Bayanin Samfura
Cikakken Bayani
Zazzage bayanai
Samfura masu dangantaka
Gabaɗaya
YCX8-(Fe) Akwatin haɗakar hoto na DC ya dace da tsarin samar da wutar lantarki na hoto tare da matsakaicin ƙarfin tsarin DC na DC1500V da fitarwa na yanzu na 800A. An tsara wannan samfurin kuma an daidaita shi daidai da buƙatun "Ƙa'idar Fasaha don Kayan Aikin Haɗawa na Photovoltaic" CGC/GF 037: 2014, yana ba masu amfani da aminci, ƙayyadaddun, kyau da kuma dacewa samfurin tsarin photovoltaic.
Tuntuɓe Mu
● Za'a iya yin akwatin da aka yi da farantin karfe mai zafi mai zafi ko farantin karfe mai sanyi don tabbatar da cewa abubuwan da aka gyara ba su girgiza ba kuma su kasance marasa canzawa a siffar bayan shigarwa da aiki;
● Matsayin kariya: IP65;
● Za a iya samun dama a lokaci guda har zuwa 50 na hasken rana na photovoltaic arrays, tare da iyakar fitarwa na yanzu na 800A;
● Na'urorin lantarki masu inganci da marasa kyau na kowane igiyar baturi suna sanye da fuses na photovoltaic;
Ma'aunin na yanzu yana ɗaukar ma'aunin firikwensin Hall, kuma kayan aunawa sun keɓe gaba ɗaya daga kayan lantarki;
● Ƙaddamarwar fitarwa tana sanye take da na'urar kariyar walƙiya mai ɗaukar hoto ta DC mai ɗaukar hoto wanda zai iya tsayayya da matsakaicin matsakaicin walƙiya na 40KA;
● Akwatin mai haɗawa an sanye shi da na'ura mai ganowa na fasaha na zamani don gano halin yanzu, ƙarfin lantarki, matsayi na kewaye, zafin jiki, da dai sauransu na kowane kirtani na abubuwan da aka gyara;
● Gabaɗayan ƙarfin wutar lantarki na na'urar ganowa mai haɗaɗɗiyar akwatin mai haɗawa bai wuce 4W ba, kuma daidaiton auna shine 0.5%;
● Akwatin mai haɗawa mai haɗawa da na'urar ganowa mai hankali yana ɗaukar yanayin samar da wutar lantarki na DC 1000V / 1500V;
● Yana da hanyoyi masu yawa don watsa bayanai mai nisa, samar da RS485 dubawa da mara waya ta ZigBee;
● Samar da wutar lantarki yana da ayyuka kamar haɗaɗɗiyar haɗin kai, jujjuyawar wuta, kariyar wuce gona da iri, da hana lalata.
YCX8 | - | 16/1 | - | M | D | DC1500 | Fe | |
Sunan samfur | Input kewayawa/fitarwa | Tsarin kulawa | Kariyar aiki | Ƙarfin wutar lantarki | Nau'in Shell | |||
Akwatin rarrabawa | 6/1 8/1 12/1 16/1 24/1 30/1 50/1 | A'a: ba tare da modulem na saka idanu ba: Tsarin kulawa | A'a: ba tare da anti-reverse diode moduleD: tare da anti-reverse diode module | DC600 DC1000 DC1500 | Fe: Iron harsashi |
Lura: Baya ga mahimman abubuwan da suka dace, wasu za a iya keɓance su bisa ga buƙatun mai amfani
Samfura | YCX8-(Fe) | ||||||
Matsakaicin wutar lantarki na DC | Saukewa: DC1500V | ||||||
Da'irar shigarwa/fitarwa | 6/1 | 8/1 | 12/1 | 16/1 | 24/1 | 30/1 | 50/1 |
Matsakaicin shigarwa na halin yanzu | 0 ~ 20 A | ||||||
Matsakaicin fitarwa na halin yanzu | 105 A | 140 A | 210A | 280A | 420A | 525A | 750A |
Firam mai jujjuya halin yanzu | 250A | 250A | 250A | 320A | 630A | 700A | 800A |
Digiri na kariya | IP65 | ||||||
Canjin shigarwa | DC fuse | ||||||
Canjin fitarwa | DC gyare-gyaren shari'ar da'ira mai watsewa (misali) / keɓancewar keɓewar DC | ||||||
Kariyar walƙiya | Daidaitawa | ||||||
Anti-reverse diode module | Na zaɓi | ||||||
Tsarin kulawa | Na zaɓi | ||||||
Nau'in haɗin gwiwa | MC4/PG mai hana ruwa hadin gwiwa | ||||||
Zazzabi da zafi | Yanayin aiki: -25 ℃ ~ + 55 ℃, | ||||||
zafi: 95%, babu condensation, babu gurɓataccen iskar gas | |||||||
Tsayi | 2000m |