Bayanin Samfura
Cikakken Bayani
Zazzage bayanai
Samfura masu dangantaka
Gabaɗaya
YCB8-125PV jerin DC ƙananan na'urorin da'ira an ƙera su don ɗaukar ƙarfin ƙarfin aiki har zuwa DC1000V da igiyoyi har zuwa 125A. Suna yin ayyuka kamar keɓewa, kariyar wuce gona da iri, da gajeriyar rigakafi. Waɗannan masu fashewa suna da amfani sosai a cikin tsarin hotovoltaic, saitin masana'antu, wuraren zama, hanyoyin sadarwar sadarwa, da sauran wurare. Bugu da ƙari, sun dace da tsarin DC, suna tabbatar da kwanciyar hankali da aiki mai dogaro.
Tuntuɓe Mu
● Zane na zamani, ƙananan girman;
● Standard Din dogo shigarwa, dacewa shigarwa;
● Maɗaukakiyar nauyi, gajeriyar kewayawa, aikin kariyar keɓewa, cikakkiyar kariya;
● Yanzu har zuwa 125A, zaɓuɓɓuka 4;
● Ƙarfin karya ya kai 6KA, tare da ƙarfin kariya mai karfi;
● Cikakken kayan haɗi da haɓaka mai ƙarfi;
● Hanyoyi masu yawa don saduwa da bukatun abokan ciniki daban-daban;
● Rayuwar lantarki ta kai sau 10000, wanda ya dace da yanayin rayuwa na shekaru 25 na photovoltaic.
YCB8 | - | 125 | PV | 4P | 63 | DC250 | + | YCB8-63 NA |
Samfura | Shell darajar halin yanzu | Amfani | Adadin sanduna | Ƙididdigar halin yanzu | Ƙarfin wutar lantarki | Na'urorin haɗi | ||
Karamin na'urar kashe wutar lantarki | 125 | Photovoltaic/ kai tsaye-yanzu PV: heteropolarity Pvn: rashin daidaituwa | 1P | 63A, 80A. 100A, 125A | Saukewa: DC250V | YCB8-125 NA: Mai taimako | ||
2P | DC 500V | YCB8-125 SD: Ƙararrawa | ||||||
3P | Saukewa: DC750V | YCB8-125 MX: Shunt | ||||||
4P | Saukewa: DC1000V |
Lura: Wutar lantarki mai ƙima yana shafar adadin sanduna da yanayin wayoyi.
Guda ɗaya na Poveis DC250v, sandunan biyu a cikin jerin sune DC500V, da sauransu.
Daidaitawa | IEC / EN 60947-2 | ||||
Adadin sanduna | 1P | 2P | 3P | 4P | |
Ƙididdigar halin yanzu na darajar firam ɗin harsashi | 125 | ||||
Ayyukan lantarki | |||||
Ƙimar wutar lantarki mai aiki Ue(V DC) | 250 | 500 | 750 | 1000 | |
Ƙididdigar halin yanzu In(A) | 63, 80, 100, 125 | ||||
Ui (V DC) mai ƙima | 500VDC kowane sanda | ||||
Ƙimar wutar lantarki ta Uimp(KV) | 6 | ||||
Ƙarshen iya karya Icu(kA) | Pv: 6 PVn: 10 | ||||
Ics (KA) Ƙarfafa ƙarfin aiki | PV: Ics = 100% Icu PVn: Ics = 75% Icu | ||||
Nau'in lanƙwasa | li=10ln (tsoho) | ||||
Nau'in tafiya | Thermomagnetic | ||||
Rayuwar sabis (lokaci) | Makanikai | 20000 | |||
Lantarki | PV: 1000 PVn: 300 | ||||
Polarity | Heteropolarity | ||||
Hanyoyin layi | Zai iya zama sama da ƙasa cikin layi | ||||
Na'urorin lantarki | |||||
Abokin hulɗa | □ | ||||
Tuntuɓar ƙararrawa | □ | ||||
Shunt saki | □ | ||||
Sharuɗɗan muhalli da shigarwa | |||||
Yanayin aiki (℃) | -35-70 | ||||
Yanayin ajiya (℃) | -40-85 | ||||
Juriya mai danshi | Kashi na 2 | ||||
Tsayin (m) | Yi amfani da derating sama da 2000m | ||||
Matsayin gurɓatawa | Mataki na 3 | ||||
Digiri na kariya | IP20 | ||||
Yanayin shigarwa | Wuraren da ba su da mahimmancin rawar jiki da tasiri | ||||
Nau'in shigarwa | Kashi na III | ||||
Hanyar shigarwa | DIN35 misali dogo | ||||
Ƙarfin waya | 2.5-50mm² | ||||
Karfin wuta na ƙarshe | 3.5 nm |
■ Daidaito □ Na zaɓi ─ A'a
Mai watsewar kewayawa a ƙarƙashin yanayin shigarwa na al'ada da yanayin yanayin yanayi (30 ~ 35) ℃
Nau'in tafiya | DC halin yanzu | Jiha ta farko | Lokacin da aka nada | Sakamakon da ake tsammani |
Duk iri | 1.05 In | Yanayin sanyi | t 2h | Babu tartsatsi |
1.3 In | Yanayin thermal | t<2h | Tafiya | |
II=10 In | 8 In | Yanayin sanyi | t 0.2s | Babu tartsatsi |
12 In | t <0.2s | Tafiya |
Ƙimar gyara na yanzu don yanayin yanayin yanayi daban-daban
Zazzabi (℃) Ƙididdigar halin yanzu (A) | -25 | -20 | -10 | 0 | 10 | 20 | 30 | 40 | 50 | 60 |
63A | 77.4 | 76.2 | 73.8 | 71.2 | 68.6 | 65.8 | 63 | 60 | 56.8 | 53.4 |
80A | 97 | 95.5 | 92.7 | 89.7 | 86.6 | 83.3 | 80 | 76.5 | 72.8 | 68.9 |
100A | 124.4 | 120.7 | 116.8 | 112.8 | 108.8 | 104.5 | 100 | 95.3 | 90.4 | 87.8 |
125 A | 157 | 152.2 | 147.2 | 141.9 | 136.5 | 130.8 | 125 | 118.8 | 112.3 | 105.4 |
Halin gyara na yanzu a wurare daban-daban
Ƙididdigar halin yanzu (A) | Halin gyara na yanzu | ||
≤2000m | 2000-3000m | ≥3000m | |
63, 80, 100, 125 | 1 | 0.9 | 0.8 |
Misali: Idan aka yi amfani da na'urar da'ira mai kimar halin yanzu na 100A a tsayin 2500m, ƙimar halin yanzu dole ne a rage shi zuwa 100A×90%=90A
Ƙididdigar halin yanzu In(A) | Ƙimar giciye ta hanyar madubin jan karfe (mm²) | Matsakaicin amfani da wutar lantarki a kowane sanda (W) |
63 | 16 | 13 |
80 | 25 | 15 |
100 | 35 | 15 |
125 | 50 | 20 |
Na'urorin haɗi masu zuwa sun dace da jerin YCB8-125PV masu katse kewaye. Suna ba da damar ayyuka kamar aiki mai nisa, cire haɗin da'ira ta atomatik, da alamar matsayi (buɗewa/rufe/ balaguron kuskure).
a. Jimlar haɗa nisa na kayan haɗi bai wuce 54mm ba. Ana iya tsara su a cikin jeri mai zuwa (daga hagu zuwa dama): OF, SD (har zuwa guda 3 max) + MX, MX + OF, MV + MN, MV (har zuwa 1 yanki max) + MCB. Lura cewa matsakaicin raka'a SD 2 ana iya haɗa su.
b. Na'urorin haɗi ana haɗa su cikin sauƙi a kan babban jiki ba tare da buƙatar kayan aiki ba.
c. Kafin shigarwa, tabbatar da cewa ƙayyadaddun samfurin sun cika buƙatun amfani. Gwada tsarin ta hanyar aiki da hannu don buɗewa da rufe wasu lokuta, tabbatar da ingantaccen aiki.
● Lambobin Taimako (OF): Yana ba da sigina mai nisa na matsayin buɗaɗɗen / rufewar mai watsawa.
● Tuntuɓar ƙararrawa (SD): Yana aika sigina lokacin da mai keɓancewar kewayawa ya yi tafiya saboda kuskure, tare da alamar ja akan gaban na'urar.
● Shunt Sakin (MX): Yana ba da damar ɓata nesa na mai watsewar kewayawa lokacin da wutar lantarki ta ke tsakanin 70% -110% na Ue.
● Mafi ƙarancin aiki na yanzu: 5mA (DC24V).
● Rayuwar sabis: Ayyuka 6,000 (tazara na biyu na biyu).
Samfura | YCB8-125 NA | Saukewa: YCB8-125 | Saukewa: YCB8-125 |
Bayyanar | |||
Nau'ukan | |||
Yawan lambobin sadarwa | 1 NO+1NC | 1 NO+1NC | / |
Wutar lantarki mai sarrafawa (V AC) | 110-415 48 12-24 | ||
Ƙarfin wutar lantarki (V DC) | 110-415 48 12-24 | ||
Aiki halin yanzu na lamba | AC-12 Misali: AC415/3A DC-12 Ue/Ie: DC125/2A | / | |
Shunt iko ƙarfin lantarki | Ue/Ie: AC: 220-415 / 0.5A AC/DC:24-48/3 | ||
Nisa (mm) | 9 | 9 | 18 |
Sharuɗɗan Muhalli da Matsalolin Shigarwa | |||
Yanayin ajiya (℃) | -40 ℃ ~ + 70 ℃ | ||
Yanayin ajiya | Yanayin zafi ba ya wuce 95% lokacin da yake a +25 ℃ | ||
Digiri na kariya | Mataki na 2 | ||
Digiri na kariya | IP20 | ||
Yanayin shigarwa | Wuraren da ba su da mahimmancin rawar jiki da tasiri | ||
Nau'in shigarwa | Kashi na II, Kashi na III | ||
Hanyar shigarwa | TH35-7.5/DIN35 dogo shigarwa | ||
Matsakaicin ƙarfin wayoyi | 2.5mm² | ||
Karfin wuta na ƙarshe | 1 n·m |
Ƙaddamarwar Tuntuɓar Ƙararrawa da girman shigarwa
MX+ OF Outline da girman shigarwa
MX Outline da girman shigarwa